Tất cả sản phẩm
-
RecebKhách hàng muốn bạn sản xuất sản phẩm của họ vì họ hài lòng với kết quả với sản phẩm trước đây của bạn. -
SeanLàm việc nhóm tốt - nhà cung cấp tốt, hành động nhanh và người tốt ở cả hai bên làm việc cùng nhau. -
ChrisCảm ơn bạn đã quan tâm đủ để phản ứng, suy nghĩ khác biệt và đổi mới với chúng tôi - một lần nữa vào dịp này để tìm sự thay thế này - được đánh giá cao từ chúng tôi trong RnD,
Kewords [ custom injection molding ] trận đấu 437 các sản phẩm.
Hộp đựng pin axit chì Dịch vụ ép phun Cao Ba Lan Kết thúc thanh trượt
| Vật liệu khuôn: | S136 |
|---|---|
| Căn cứ: | Cơ sở dụng cụ KLM |
| Hoàn thành: | Đánh bóng cao |
S136 Hộp pin axit chì Dịch vụ đúc phun cao
| vật liệu khuôn: | S136 |
|---|---|
| cơ sở: | Cơ sở công cụ KLM |
| tuổi thọ khuôn: | 300.000-500.000 bức ảnh |
Chất xăng axit pin hộp bơm tiêm dịch vụ High Polish Finish Cylinder Slider
| vật liệu khuôn: | S136 |
|---|---|
| cơ sở: | Cơ sở công cụ KLM |
| Kết thúc.: | đánh bóng cao |
Electronic Plastic Injection Molding Part Service KLM Tooling Base / High Polish / Single Shot
| tuổi thọ khuôn: | 300.000-500.000 bức ảnh |
|---|---|
| Kết thúc.: | đánh bóng cao |
| cho ăn: | ép phun |
S136 Lead Acid Battery Box Injection Molding Services High Polish Finish Hot Runner / Cold Runner
| Vật liệu khuôn: | S136 |
|---|---|
| Cơ sở: | Cơ sở dụng cụ KLM |
| Tuổi thọ khuôn: | 300.000-500.000 bức ảnh |
Dịch vụ đúc phun tùy chỉnh ABS PC PP Kiểm tra khoang khuôn EDM gia công
| loại dịch vụ: | Dịch vụ ép phun |
|---|---|
| Thuế: | Vâng. |
| gia công EDM: | Vâng. |
Tùy chọn đúc phun phức tạp phụ tùng phụ tùng Chiếc máy chính xác Chiếc kết thúc
| thời gian dẫn: | 15-30 ngày |
|---|---|
| Sự khoan dung: | ±0,01mm |
| Thuế: | Vâng |
Dịch vụ ép phun theo yêu cầu với dung sai ±0.01mm
| Surface Finish: | Polishing, Painting, Silk-screen Printing, Etc. |
|---|---|
| Tolerance: | ±0.01mm |
| Shipping: | Sea, Air, Express |
Customized Injection Molding Service with 15-30 Days Lead Time, CMM Inspection, and ISO90001 Certification
| Packaging: | Wooden Case, Carton, Pallet |
|---|---|
| Surface Finish: | Polishing, Painting, Silk-screen Printing, Etc. |
| Shipping: | Sea, Air, Express |
Precision Injection Molding Services with ±0.01mm Tolerance and 15-30 Days Lead Time for Sea Shipping
| Sức chịu đựng: | ± 0,01mm |
|---|---|
| phong tục: | Đúng |
| Gia công CNC: | Đúng |

