Tất cả sản phẩm
-
RecebKhách hàng muốn bạn sản xuất sản phẩm của họ vì họ hài lòng với kết quả với sản phẩm trước đây của bạn. -
SeanLàm việc nhóm tốt - nhà cung cấp tốt, hành động nhanh và người tốt ở cả hai bên làm việc cùng nhau. -
ChrisCảm ơn bạn đã quan tâm đủ để phản ứng, suy nghĩ khác biệt và đổi mới với chúng tôi - một lần nữa vào dịp này để tìm sự thay thế này - được đánh giá cao từ chúng tôi trong RnD,
Kewords [ 2 times injection molding ] trận đấu 340 các sản phẩm.
Dịch vụ đúc phun Injection Molding Delivering Tolerance ±0.01mm
| Hàng hải: | đường biển, đường hàng không, đường cao tốc |
|---|---|
| đế khuôn: | Lkm, Hasco, Dme |
| Vật liệu: | ABS, PP, PC, PA, POM, PMMA, v.v. |
Dịch vụ đúc phun tùy chỉnh ABS PC PP Kiểm tra khoang khuôn EDM gia công
| loại dịch vụ: | Dịch vụ ép phun |
|---|---|
| Thuế: | Vâng. |
| gia công EDM: | Vâng. |
Dịch vụ đúc phun tùy chỉnh ABS PP PC PA POM PMMA Mold Life 500000-1000000 Shots
| tuổi thọ khuôn: | 500.000-1.000.000 lần chụp |
|---|---|
| Sự khoan dung: | ±0,01mm |
| Điều tra: | CMM, Máy chiếu, Caliper, Kính hiển vi, v.v. |
Dịch vụ đúc phun chính xác với sơn đánh bóng Sơn sơn lụa in màn hình EDM CNC kiểm tra máy móc
| loại dịch vụ: | Dịch vụ ép phun |
|---|---|
| Bao bì: | Vỏ gỗ, thùng carton, pallet |
| Xét bề mặt: | Đánh bóng, sơn, in lụa, v.v. |
Dịch vụ đúc phun với CMM kiểm tra đảm bảo và giao hàng
| Vật liệu: | ABS, PP, PC, PA, POM, PMMA, v.v. |
|---|---|
| Điều tra: | CMM, Máy chiếu, Caliper, Kính hiển vi, v.v. |
| loại dịch vụ: | Dịch vụ ép phun |
Đánh khuôn tiêm chính xác cho các bộ phận ABS / PP với kiểm tra CMM
| loại dịch vụ: | Dịch vụ ép phun |
|---|---|
| đế khuôn: | Lkm, Hasco, Dme |
| khoang khuôn: | Khoang đơn, Nhiều khoang |
Dịch vụ đúc phun thiết kế hố đơn Dịch vụ đúc phun cho nhựa đa dạng
| đế khuôn: | Lkm, Hasco, Dme |
|---|---|
| Vật liệu: | ABS, PP, PC, PA, POM, PMMA, v.v. |
| Bao bì: | Vỏ gỗ, thùng carton, pallet |
Tùy chọn đúc phun phức tạp phụ tùng phụ tùng Chiếc máy chính xác Chiếc kết thúc
| thời gian dẫn: | 15-30 ngày |
|---|---|
| Sự khoan dung: | ±0,01mm |
| Thuế: | Vâng |
Dịch vụ đúc phun được thiết kế bởi Solidworks cho cơ sở khuôn DME và vận chuyển hàng không
| gia công EDM: | Vâng |
|---|---|
| Thuế: | Vâng |
| Máy CNC: | Vâng |
Dịch vụ đúc phun nhựa tùy chỉnh với kiểm tra CMM cho các vật liệu khác nhau
| Sự khoan dung: | ±0,01mm |
|---|---|
| Điều tra: | CMM, Máy chiếu, Caliper, Kính hiển vi, v.v. |
| Vật liệu: | ABS, PP, PC, PA, POM, PMMA, v.v. |

